Aelodau WHELF

Cynrychiolwyr WHELF:

Cynrychiolwyr WHELF:

Amgueddfa Cymru
Kristine Chapman, Prif Llyfrgellydd
kristine.Chapman@museumwales.ac.uk

Coleg Brenhinol Cerdd a Drama Cymru
Megan Wiley, Pennaeth Gwasanaethau Llyfrgell
Megan.Wiley@rwcmd.ac.uk

Cyfoeth Naturiol Cymru
Tegid Rhys Williams, Rheolwr Gwasanaethau Gwybodaeth
tegid.r.williams@cyfoethnaturiolcymru.gov.uk

Llyfrgell y Brifysgol Agored
Ann Davies, Cyfarwyddwr Cysylltiol (Perfformiad Busnes a Rheolaeth)
Ann.Davies@open.ac.uk

Y Brifysgol Agored yng Nghymru
Ann Davies, Cyfarwyddwr Cysylltiol (Perfformiad Busnes a Rheolaeth)
Ann.Davies@open.ac.uk

Llyfrgell Genedlaethol Cymru
Pedr ap Llwyd, Cyfarwyddwr Casgliadau a Rhaglenni Cyhoeddus
pedr.ap.llwyd@llgc.org.uk

Prifysgol Abertawe
Steve Williams, Llyfrgellydd y Brifysgol, Pennaeth Llyfrgelloed, Archifau, Diwylliant a’r Celfyddydau
s.r.williams@swansea.ac.uk

Prifysgol Aberystwyth
Julie Hart, Cyfarwyddwr Cynorthwyol Gwasanaethau Llyfrgell
ujh@aber.ac.uk

Prifysgol Bangor
Mairwen Owen, Pennaeth Gwasanaethau Academaidd
mairwen.owen@bangor.ac.uk

Prifysgol Caerdydd
Janet Peters, Cyfarwyddwr Llyfrgelloedd a Llyfrgellydd y Brifysgol
petersJM@cardiff.ac.uk

Prifysgol Cymru y Drindod Dewi Sant
Alison Harding, Pennaeth Gweithredol o Adnoddau Llyfrgell a Dysgu
a.harding@uwtsd.ac.uk

Prifysgol De Cymru
Emma Adamson, Cyfarwyddwr Gwasanaethau Dysgu
emma.adamson@southwales.ac.uk

Prifysgol Fetropolitan Caerdydd
Mark Hughes, Pennaeth Gwasanaethau Llyfrgell

Prifysgol Glyndŵr Wrecsam
Paul Jeorrett, Llyfrgellydd y Brifysgol a Phennaeth Gwasanaethau Myfyrwyr
p.jeorrett@glyndwr.ac.uk
Nicola Watkinson, Cydlynydd Cyswllt Academaidd
nicolaw@glyndwr.ac.uk

Cadeirydd WHELF: Emma Adamson
Is-gadeirydd WHELF: Steve Williams
Trysorydd WHELF: Julie Hart
Swyddog Datblygu WHELF: Rachael Whitfield